FullHouse.yforum.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FullHouse.yforum.biz

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

f5 denim nha'..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
#
wang.hong.yi
wang.hong.yi
Member
Member
Nữ Bài gửi : 47
Tài Sản : 1000
f5 denim nha'..........

Những chiếc váy denim với rất nhiều kiểu dáng mang lại cho teengirl rất nhiều xì-tai khác nhau như: dịu dàng, nữ tính hoặc năng động, khỏe khoắn. "Dự báo" những chiếc váy denim này không chỉ hot trong mùa hè năm nay mà còn khiến cho nhiều teengirl "chao đảo" trong cả mùa thu sắp tới.

Để "F5" cho chiếc váy của mình, bạn mix cùng váy của những những chiếc áo pull, áo sơ mi, thắt lưng cùng những em phụ kiện xinh yêu khác.

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-13
Khoác một chiếc áo sơ mi trắng không chỉ giúp bạn tránh nắng và "em" váy denim cũng chất hơn nhiều đấy.

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-32

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-12
Diện đầm denim cùng một chiếc áo pull trắng ở bên trong, thêm một "em" vòng cổ hoặc vòng tay cá tính vừa đơn giản vừa là cách F5 váy denim tốt nhất.

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-11

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-10

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-9

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-8
Hoặc bạn chỉ cần thêm một chiếc mũ rộng vành, mũ phớt cùng với một chiếc thắt lưng to bản là trang phục của bạn cũng đã trở nên nổi bật hơn nhiều rồi.

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-7

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-6

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-5

f5 denim nha'.......... Fa7vaydenim-4

f5 denim nha'..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang