FullHouse.yforum.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FullHouse.yforum.biz

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Làm sao để mắt ko thấy, tim ko đau???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
#
gianggiangonline
gianggiangonline
Member
Member
Tài Sản : 1000

Cả nhà ơi, tư vấn giúp mình với, cho mình 1 lời khuyên nhé cả nhà. Hiện nay mình đang rất là rối bời!!!
Mình tự nhận là 1 thằng đàn ông tệ, tệ hại. 2 năm trc mình đã có 1 gia đình, tuy ko dc khá giả nhưng nhiều người cũng ganh tỵ vì mình có 1 người vợ đẹp cùng 2 đứa con mặt mũi khôi ngô. Nhưng có lần mình đi uống say quá với đồng nghiệp, rồi cả đám đi massa, mình đã phải lòng 1 em trong đó. Rồi sau này cặp kè, vợ mình bắt đầu biết chuyện nên ly thân với mình. Mình lúc đó cũng vì tính đàn ông kiêu ngạo nên cũng bỏ nhà ở cùng với em Massa đó, rồi cũng sinh cho mình 1 đứa con. Tuy nhiên đúng là quả báo đứa con đó lại bị bệnh nan y. Mình thấy chán nản quá, mình đã có lần quay về nhà vợ cũ để xin lỗi nhưng cô ấy ko chịu, ko tha thứ nữa.
Cứ mỗi lần về nhà, thấy đứa con đó, mình cảm thấy thật hối hận quá, mình viết bài post này chắc chắn có người sẽ chửi mình, nhưng mong mọi người thông cảm & cho mình lời khuyên với!

Nếu quảng cáo thỳ sang box quảng cáo nhé!
del link quảng cáo!
admin!

admin
admin
ღºCá Rùaºღ
ღºCá Rùaºღ
Làm sao để mắt ko thấy, tim ko đau??? Thvip02.gif?0Làm sao để mắt ko thấy, tim ko đau??? Thdsaaa.gif?0

Nam Bài gửi : 1386
Tài Sản : 26800

Gieo nhân nào thỳ gặp quả ấy thôi!

Ái Linh
Ái Linh
VIP Member
VIP Member
Nữ Bài gửi : 1058
Tài Sản : 6000

c~ tội qá, nhưng chú hãy làm đìu gỳ đó thật ý nghĩa vs zợ, chắc chắn sẽ dc tha thứ, còn đứa bé kja thỳ níu k chữa dc thỳ đành chấp nhận thui chú ạk. chúc chú tìm dc h/p của bản thân, hãy cố gắng đến khj k cố gắng dc nữa chú nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Ơn thầy, thầy của chúng em
» Bạn thấy be1 Yu thế nào?
» Đổi thay
» đau dớn thay phận dàn ông
» Thầy giáo hát rap! Hot quá